Gwajin bugun bugun DRK116

Takaitaccen Bayani:

Gwajin digiri na DRK116 ya bi ka'idodin da suka dace kuma ya dace da gwada ƙarfin tacewa na dakatarwar ɓangaren ɓangaren litattafan almara, wato, ƙayyadaddun digiri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

DRK116bugun digiri na gwajiya bi ƙa'idodin da suka dace kuma ya dace da gwada ƙarfin tacewa na dakatarwar ɓangaren litattafan almara, wato, ƙaddarar digiri.

Siffofin

Derrick DRK116 mai gwada digiri ya dogara ne akan lamarin cewa matakin bugun ɓangaren litattafan almara ya yi daidai da ƙimar tacewa na dakatarwar ɓangaren litattafan almara. An ƙirƙira shi don yin koyi da gwajin digiri na Schuber-Rigler kuma ana amfani dashi don tantance ƙimar tacewa na dakatarwar slurry. Ayyukan ruwa, nazarin yanayin fiber da kimanta matakin pulping.

Aikace-aikace

Derek DRK116 mai gwajin digiri ya dace da gwajin tacewar ruwa na dakatarwar ɓangaren ɓangaren litattafan almara, wato, ƙaddarar digiri.

Matsayin Fasaha

TS EN ISO 5267.1: Takaddun shaida. Ƙaddamar da tace ruwa. Sashe na 1: Hanyar Schober-Rigler

GB/T 3332: Ƙaddamar da matakin bugun ɓangaren litattafan almara (Hanyar Shobol-Rigler)

QB/T 1054: Gwajin digiri na ɓangaren litattafan almara

Sigar Samfura

1 Ma'auni: (1~100) SR;

2 Nuna darajar digiri na silinda mai aunawa: 1 SR;

3 Lokacin fitarwa na fitarwa mai yawa: (149± 1) s;

4 Rago girma: (7.5~8) ml;

Kanfigareshan Samfur

Mai watsa shiri ɗaya, jagora ɗaya, da takardar shaidar cancanta.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana