Thedakin gwaji mai girma da ƙananan zafin jikikayan aikin gwaji ne da ake buƙata don masana'antar ƙarfe, filastik, roba, lantarki da sauran masana'antu. Ana amfani da shi don gwada tsarin kayan abu ko kayan haɗin kai, da kuma matakin jimiri a ƙarƙashin yanayin ci gaba da yanayin zafi mai zafi da ƙananan zafin jiki a cikin gaggawa , Zai iya gano canjin sinadarai ko lalacewar jiki wanda ya haifar da haɓakar thermal da ƙaddamar da samfurin. cikin kankanin lokaci.
Sigar Fasaha:
Sunan samfur:Maɗaukaki da ƙasadakin gwajin tasirin zafin jiki(nau'in akwati biyu)
Lambar samfur:DRK636
Girman Studio:400mm*450mm*550mm (D×W×H)
Girman Waje:1300mm × 1100mm × 2100mm (tsawo ciki har da kasa kusurwa dabaran)
Tasirin Zazzabi:-40 ~ 150 ℃
Tsarin Samfur:Akwati biyu a tsaye
Hanyar Gwaji:Gwaji motsin ruwa
High Greenhouse
Rawan zafin zafin jiki:Yanayin zafin jiki ~ 150 ℃
Lokacin dumama:≤35min (aikin guda ɗaya)
Yanayin zafin jiki mai girma:≤150℃
Greenhouse low-zazzabi
Yanayin zafin jiki kafin sanyaya:Yanayin yanayi ~ -55 ℃
Lokacin sanyi:≤35min (aikin guda ɗaya)
Rawanin Tasirin Zazzabi:-40 ℃
Bukatun gwaji:+ 85 ℃ ~ -40 ℃
Lokacin juyawa ≤5min
-40 ℃ lokacin kwanciyar hankali 30min
Tsarin firiji da kwampreso: Domin tabbatar da yanayin sanyaya da mafi ƙarancin buƙatun zafin ɗakin gwajin, wannan ɗakin gwajin yana ɗaukar tsarin sanyaya iska mai sanyaya na binary cascade wanda ya ƙunshi saiti biyu (biyu na Faransanci Taikang) compressors hermetic.
Tsarin firiji kamar haka: Refrigerant yana adiabaticly compressor zuwa matsa lamba mafi girma don ƙara yawan zafin jiki, sa'an nan kuma refrigerant yana musanya zafi tare da matsakaicin da ke kewaye ta hanyar condenser isothermally, kuma yana canja wurin zafi zuwa matsakaicin da ke kewaye. Bayan refrigerant ya faɗaɗa ta bawul adiabaticly don yin aiki, zazzabi na refrigerant yana raguwa. A ƙarshe, refrigerant yana ɗaukar zafi da isothermally daga abin da ke da zafi mafi girma ta hanyar evaporator, ta yadda zafin abin da aka sanyaya ya ragu. Wannan sake zagayowar tana maimaita kanta don cimma manufar sanyaya.