G0005 Busasshen Gwajin Yawo

Takaitaccen Bayani:

G0005 busasshen lint tester ya dogara ne akan hanyar ISO9073-10 don gwada adadin sharar fiber na yadudduka marasa saƙa a cikin busasshiyar ƙasa. Ana iya amfani da shi don busassun gwaje-gwajen flocculation akan danyen yadudduka marasa saka da sauran kayan yadi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

G0005 Dry Rack Tester Ana amfani da wannan kayan aikin don gwada yawan sharar fiber na yadudduka marasa saƙa a cikin busasshiyar ƙasa bisa ga hanyar ISO9073-10. Ana iya amfani da shi don busassun gwaje-gwajen flocculation akan danyen yadudduka marasa saka da sauran kayan yadi.

Ka'idar gwaji: Samfurin yana ɗaukar aikin haɗin gwiwa na torsion da matsawa a cikin ɗakin gwaji. A cikin wannan tsari na jujjuyawar, ana fitar da iska daga akwatin gwaji, kuma ana ƙidayar barbashi da ke cikin iska tare da na'urar ƙira ƙurar ƙurar laser.

Aikace-aikace:
• Yakin da ba a saka ba
• Likitan masana'anta mara saƙa

Siffofin:
•Tare da murɗa ɗakin da mai tara iska
• Yana da samfurin yankewa
•Yana da kalkuleta
• Nau'in samfurin: 82.8mm (ø). Ƙarshe ɗaya yana ƙayyadaddun kuma ana iya mayar da ƙarshen ɗaya
• Girman samfurin gwaji: 220 ± 1mm ​​* 285 ± 1mm ​​(akwai samfurin yankan na musamman)
• Gudun jujjuyawa: sau 60/min
• Kwangilar juyawa/ bugun jini: 180o/120mm,
• M kewayon samfurin tarin: 300mm *300mm *300mm
• Laser barbashi counter gwajin kewayon: tattara samfurori na 0.3-25.0um
• Matsakaicin adadin kuzari na Laser: 28.3L/min, ± 5%
• Samfurin ajiyar bayanan gwaji: 3000
• Mai ƙidayar lokaci: 1-9999 sau

Matsayin samfur:
• ISO 9073-10
• INDAIST160.1
• DINEN 13795-2
• YY/T 0506.4

Na'urorin haɗi na zaɓi:
• Yawancin ƙayyadaddun ƙididdiga na barbashi (zaɓi bisa ga buƙatun abokin ciniki)

Haɗin lantarki:
• Mai watsa shiri: 220/240 VAC @ 50 HZ ko 110 VAC @ 60 HZ
(An keɓance bisa ga buƙatun abokin ciniki)
• Ƙirar ƙyalli: 85-264 VAC @ 50/60 HZ

Girma:
Mai watsa shiri:
• H: 300mm • W: 1,100mm • D: 350mm • Nauyi: 45kg
Ƙaƙƙarfan ƙira:
• H: 290mm • W: 270mm • D: 230mm • Nauyi: 6kg


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana