Kawai goyan bayan tasirin tasirin katako: ana amfani da shi don auna ƙarfin tasirin kayan da ba ƙarfe ba kamar robobi masu ƙarfi, ƙarfafa nailan, fiber ɗin gilashin ƙarfafa robobi, yumbu, dutsen simintin, na'urorin filastik, kayan insulating, da sauransu, an raba su zuwa injina ( bugun kira mai nuni. ) da lantarki. Na'urar gwajin tasirin tasirin katako mai sauƙi mai goyan baya yana da halaye na daidaitattun daidaito, kwanciyar hankali mai kyau, da babban kewayon aunawa; nau'in lantarki yana ɗaukar fasahar auna ma'aunin madauwari, ban da fa'idodin bugun bugun inji, Hakanan yana iya aunawa ta hanyar dijital da nuna ƙarfin karyewa, ƙarfin tasiri, kusurwar haɓakawa, kusurwar ɗagawa, matsakaicin darajar tsari, asarar kuzari. ana gyara ta atomatik; Ana iya adana bayanan bayanan tarihi. Za a iya amfani da injunan gwaji masu sauƙi na gwajin tasirin katako don sauƙaƙe gwajin tasirin tasirin katako a cikin cibiyoyin bincike na kimiyya, kwalejoji da jami'o'i, cibiyoyin binciken samarwa a kowane matakai, da tsire-tsire masu samarwa.
Bayanin samfur:
Ana amfani da shi don auna ƙarfin tasirin abubuwan da ba na ƙarfe ba kamar filastik mai ƙarfi, ƙarfafa nailan, filastik filastik ƙarfafa filastik, yumbu, dutsen simintin gyare-gyare, kayan lantarki na filastik, kayan rufewa, da dai sauransu An raba shi zuwa nau'in inji (dial mai nuni). da nau'in lantarki. Na'urar gwajin tasirin tasirin katako mai sauƙi mai goyan baya yana da halaye na daidaitattun daidaito, kwanciyar hankali mai kyau, da babban kewayon aunawa; nau'in lantarki yana ɗaukar fasahar auna ma'aunin madauwari, ban da fa'idodin bugun bugun inji, Hakanan yana iya aunawa ta hanyar dijital da nuna ƙarfin karyewa, ƙarfin tasiri, kusurwar haɓakawa, kusurwar ɗagawa, matsakaicin darajar tsari, asarar kuzari. ana gyara ta atomatik; Ana iya adana bayanan bayanan tarihi. Za a iya amfani da injunan gwaji masu sauƙi na gwajin tasirin katako don sauƙaƙe gwajin tasirin tasirin katako a cikin cibiyoyin bincike na kimiyya, kwalejoji da jami'o'i, cibiyoyin binciken samarwa a kowane matakai, da tsire-tsire masu samarwa.
Jerin injunan gwajin tasirin katako mai sauƙin tallafi shima yana da nau'in sarrafawar ƙarami, wanda ke ɗaukar fasahar sarrafa kwamfuta don aiwatar da bayanan gwajin kai tsaye cikin rahoton da aka buga. Ana iya adana bayanan a cikin kwamfutar don tambaya da bugu a kowane lokaci.
Matsayin zartarwa na injin gwajin tasirin tasirin katako mai sauƙi:
Samfuran sun haɗu da ENISO179; GB/T1043, ISO9854, GB/T18743, DIN53453 ka'idoji don buƙatun kayan aikin gwaji.
Ma'aunin Fasaha:
1. Kewayon makamashi: 7.5J, 15J, 25J, (50J)
2. Gudun tasiri: 3.8m/s
3. Tsayin muƙamuƙi: 40mm 60mm 70mm 95mm
4. Pre-yang kwana: 160°
5. Girma: tsawon 500mm × nisa 350mm × tsawo 780mm
6. Nauyi: 110kg (ciki har da akwatin kayan haɗi)
7. Wutar lantarki: AC220± 10V 50HZ
8. Yanayin aiki: tsakanin kewayon 10 ℃~35 ℃, dangi zafi ≤80%, babu vibration a kusa da, babu lalata matsakaici.