Tanda mai bushewa da DRICK ke samarwa yana rage haɗarin wannan haɗari yayin aikin bushewa a cikin ɗakin bushewa.Manufar wannan hanyar ita ce a hankali bushe samfuran high-grade waɗanda ke ɗauke da ruwa ko ƙauye ba tare da canza aikin su ba.Lokacin bushewa a ƙarƙashin injin, matsa lamba a cikin. ɗakin bushewa zai ragu, don haka ruwa ko sauran ƙarfi zai ƙafe ko da a ƙananan yanayin zafi. Zafin da aka yi niyya da samar da wutar lantarki zai iya inganta tsarin bushewa. Ana amfani da wannan hanyar don samfuran da ke da zafi, kamar abinci da wasu sinadarai.
Yawancin injin bushewa suna amfani da zafi kai tsaye zuwa shiryayye ta hanyar lambobin lantarki na ciki.Idan sun gurɓata ko ma sun zama mara amfani na tsawon lokaci, yawanci suna da wahalar tsaftacewa.DRICK injin bushewa tanda yana amfani da fasaha mai ƙima dangane da goyan bayan faɗuwa na thermally conductive tsawo. Ana canja zafi a ko'ina daga bangon waje zuwa raƙuman faɗaɗa da aka sanya kusa don tabbatar da mafi kyawun canja wurin zafi.Don abubuwan da ke ɗauke da kaushi mai ƙonewa, ana ba da shawarar musamman don bushewa a cikin tanda bushewa.Lokacin da aka bushe a ƙarƙashin yanayin yanayi, waɗannan abubuwa yawanci suna haifar da su yanayi mai fashewa sosai, wanda za'a iya hana shi ta bushewa a cikin ɗakin bushewa.Saboda haka, DRICK tanda bushewa sun dace da masana'antun lantarki da na lantarki, da kuma masana'antar kimiyyar rayuwa da masana'antar filastik. A iya aiki na injin bushewa hukuma ne 23 zuwa 115 lita. Samfuran jerin DRK suna da kayan tsaro na musamman waɗanda aka keɓe don bushewa abubuwa masu ƙonewa.
Lokacin aikawa: Oktoba-20-2020