DRK-GDW Maɗaukaki Kuma Chamberakin Gwajin Temananan Zazzabi

Short Bayani:

Gwaji da Ajiye na Hannuwa mai Kaifi-tashina, Mai fashewa da Kayatarwa da Kayan Ajiye Samfuran Samfuran Kayan Gwaji ko adana samfuran halittu


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Alamar aiki

1. Samfurin iyakancewa:

An haramta wannan kayan gwajin:

Gwaji da Adana abubuwa masu Hannuwa, Masu fashewa da kuma Iya tashin hankali

Gwaji da Adana Samfuran Kayan Lalacewa

Gwaji ko adana samfurin halittu

Gwaji da Adana Samfura daga Maɓuɓɓugan Haɓar Wutar Lantarki

2. Girma da girma:

Yankin Abun Cikin Yanayi (L): 80L / 150L (bisa ga bukatun abokin ciniki)

Girman Akwatin Cikin Gida (mm): 400 * mai faɗi 400 * babban 500 mm / 500 * 500 * 550

Girman Kwalin Waje Na waje (mm): 1110 * 770 * 1500 mm

3. Ayyuka:

Yanayin gwaji:

Yawo a kusa da kayan aikin santsi ne, babu ƙura mai ɗumbin yawa, babu lalatarwa ko mai saurin kamawa da iskar gas.

Yanayin zafin jiki: 5-35 C

Yanayin dangi: <85% RH

4. Hanyoyin gwaji

Yanayin zafin jiki: - 40 / - 70 ~ + 150 (- gwargwadon bukatun abokin ciniki)

Canjin yanayin zafin jiki: +0.5 C

Zafin yanayi karkacewa: +2.0 Zazzabi

Yanayin canjin yanayin zafi:

Yana ɗaukar minti 35 don 4.2.4.1 don tashi daga + 25 zuwa + 150 C (babu kaya)

Yana ɗaukar kimanin minti 65 don 4.2.4.2 don rage daga + 25 ~ 40 ~ C (babu kaya)

GB / T 2423.1-2001 Gwajin A: Hanyar Gwajin Temananan Yanayi

GB / T 2423.2-2001 Gwajin B: Hanyar Gwajin Babban Zazzabi

Gwajin Zazzabi na GJB150.3-1986

GJB150.4-1986 Testananan Zazzabi Gwaji

Gabatarwar Aiki

1. Abubuwan halaye:

Tsarin ambulan na zafin jiki:

Bango na waje: fenti farantin karfe mai daraja

Bango na ciki: SUS304 farantin ƙarfe mai bakin ƙarfe

Haɗuwa abu: Gilashin Gilashi

Tashoshin kwandishan:

Fans, masu hita, masu fitar da ruwa (da masu cire danshi), na'urorin magudanar ruwa, humidifiers, masu hana bushewar bushewa,

Daidaitaccen daidaitawa na dakin gwaje-gwaje:

Na'urar Balance Balance

Ofar: Kofa ɗaya. Buɗe gilashin hangen nesa tare da zafi da hujjar raɓa don rarrabawa a ƙofar. Gwajin girman taga: 200 * 300 mm. Frameofar ƙofar tana sanye take da na'urar ɗumi mai ba da wutar lantarki don hana abin sanyi yayin gwajin ƙarancin zazzabi. Fitilar wuta don taga kallo.

Panelungiyar sarrafawa (a kan tashar sarrafa rarraba):

Zazzabi (zafi) allon sarrafawa, maɓallin aiki, maɓallin kariya ta yanayin zafi, na'urar lokaci, sauyawar haske

Eryakin inji: Meakin injina ya haɗa da: na'urar sanyaya daki, na'urar magudanar ruwa, fan, maɓallin rarraba kayan aiki, danshi da na'urar sarrafa ruwa.

Rarraba kula hukuma:

Fannin radiyo, kuka, kwamitin rarrabawa, kwararar wutan lantarki wanda yake samarda babbar wutar lantarki

Hita: Kayan hita: Bakin Karfe 316L Fin Heat Pipe. Yanayin sarrafa hita: Lambar tuntuɓar daidai lokacin buguwa, SSR (amintaccen jihar gudun ba da sanda)

Humidifier: Humidification Hanyar: bakin karfe humidifier. Abu mai danshi: kayan bakin karfe

Yanayin sarrafawa na humidifier: Lambar tuntuɓar daidai wa daida buguwa, SSR (m jihar gudun ba da sanda)

Na'urar humidifier: na'urar sarrafa ruwa, mai amfani da na'urar bushewa

Surutu: <65 DB

2. Tsarin firiji:

Yanayin aiki: yanayin sanyaya na inji mai sanyaya iska-yanayin yanayin-sanyi

Firinjin kwandishan: asalin shigo da Faransanci "Taikang" a sanyaye firiji kwata-kwata

Evaporator: Fin mai musayar wuta (kuma ana amfani dashi azaman cire huɗa)

Ararrawa na'urar: bawul fadada thermal, capillary

Evaporative Condenser: Brazed Plate Heat Exchanger

Yanayin sarrafa firiji:

Tsarin PID mai sarrafawa yana daidaita yanayin aiki na chiller ta atomatik gwargwadon yanayin gwajin.

Valvearfin matsa lamba mai sarrafa bawul

Maimaitawar sanyaya Circuit na kwampreso

Tsarin Kula da Makamashi

Firiji: R404A, R23

Sauran:

Manyan abubuwan da aka gyara suna ɗaukar samfuran samfuran inganci na ƙasa da ƙasa.

Compressor mai sanyaya fan shine asalin mizanin Taikang, Faransa

 3. Tsarin kula da lantarki:

Mai Kulawa (Samfuri): Taɓa Allon Kulawa

Nuni: LCD Touch Screen

Yanayin aiki: yanayin ƙayyadadden ƙima.

Yanayin saiti: Tsarin Sinanci

Shiga ciki: Thearfin zafi

Tsarin firiji:

Mai damfara

Compressor motar zafi fiye da kima

Mai kwampreso mai yawan wuce gona da iri

4. Laboratory:

Daidaitacce kan kariyar zafin jiki

Imatearshen Yanayin zafin jiki na Channel mai sanyaya iska

Fan motor zafi fiye da kima

5. Sauran:

Tsarin lokaci da kariyar lokaci-lokaci na wadatar wutar lantarki

Bayarwar kariya

Load Short Circuit Kariya

3. Sauran abubuwan daidaitawa:

Cablearfin wutar lantarki: kayan haɗi guda huɗu (wayoyi masu amfani uku da igiyar kariya).

Ramin Gubar: Ramin gubar yana da diamita na 50mm, bayani dalla-dalla, matsayinta da yawa ana iya daidaita shi gwargwadon bukatun mai amfani a ƙarƙashin yanayin cewa akwatin akwatin ya ba da izini kuma baya shafar aikin.

4. Yanayin amfani (garantin masu amfani da waɗannan sharuɗɗan):

Wuri:

Flat ƙasa, da iska mai kyau, babu walƙiya, mai fashewa, iskar gas da ƙura

Babu wata majiya mai karfi na lantarki da ke kusa da kusa.

Akwai malalewar kasa mai malalewa kusa da kayan aikin (a tsakanin mita 2 daga na'urar sanyaya)

Loadarfin ɗaukar nauyi na ƙasa: ƙasa da 500 kg / m2

Kula da isasshen sararin kulawa a kusa da kayan aikin

Yanayin muhalli:

Zazzabi: 5 ~ 35.

Yanayin dangi: <85% RH

Matsalar iska: 86-106 kPa

Tushen wutan lantarki: AC380V 50HZ

Capacityarfin wuta: 3.8Kw

Bukatun don yanayin ajiya:

Lokacin da kayan aikin basa aiki, yakamata a kiyaye yanayin zafin cikin + 0-45 C.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana